วันที่ ๒๔ สิงหาคม ๒๕๖๖ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ ให้การต้อนรับ ดร.มงคล ศิริพัฒนกุล คณะที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ (นางสาวตรีนุช เทียนทอง) ให้เกียรติเป็นประธานพิธีเปิดบ้านภิรมย์ฤทัย ๗ บ้านพักครูโรงเรียนบ้านซับสนุ่น ตามโครงการชวนครูมาอยู่บ้านพัก ซึ่งได้รับงบประมาณปรับปรุงซ่อมแซมจากกิจกรรมเดิน-วิ่งการกุศล ทานตะวันบานบ้านเลียงผา RUN โดยมี นายวีรพงษ์ ไชยหงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซับสนุ่น คณะครู และทีมบอร์ดบริหาร สพป.สระบุรี เขต ๒ ร่วมให้การต้อนรับ การนี้ นายสุรศักดิ์ วาดเขียน สมาชิกสภาจังหวัดสระบุรี, นายธนาพล จีรเดชภัทร์ ผู้อำวยการโรงเรียนเทพศิรินทร์ พุแค สระบุรี, นางจีรวรรณ วงศ์เหลืองอ่อน ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี ร่วมพิธีเปิด ณ โรงเรียนบ้านซับสนุ่น ตำบลซับสนุ่น อำเภอมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี
เข้าใช้จาก IP : 3.147.47.15, 3.147.47.15 | |
Online อยู่ : 54 | |
วันนี้ | 5,663 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,663 |
ปีนี้ | 5,663 |
รวมทั้งหมด | 5,663 |
Record: 5663 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |