วันที่ ๑๗ ตุลาคม ๒๕๖๖ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการสำนักงานลูกเสือเขตพื้นที่การศึกษาสระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นายไทยศักดิ์ วงศ์คำ รองผู้อำนวยการสำนักงานลูกเสือเขตพื้้นที่การศึกษาสระบุรี เขต ๒ ให้การต้อนรับ นายกิตติศักดิ์ ธีระวัฒนา รองผู้อำนวยการลูกเสือจังหวัดสระบุรี ในโอกาสเป็นประธานพิธีเปิดการฝึกอบรมผู้บังคับบัญชาหน่วยลูกเสือจิตอาสาพระราชทาน ระดับสถานศึกาา สำนักงานลูกเสือจังหวัดสระบุรี ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมี นายสุธรรม เลิศนพคุณวงศ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานลูกเสือเขตพื้นที่การศึกษาสระบุรี เขต ๑ กล่าวรายงาน การฝึกอบรมในครั้งนี้มีผู้เข้ารับการอบรม จำนวน ๓๕ โรงเรียน รวมทั้งสิ้น ๖๐ คน จัดการฝึกอบรมแบบไป-กลับ ๓ วัน ระหว่างวันที่ ๑๗ - ๑๙ ตุลาคม ๒๕๖๖ ณ อาคารวิทยบริการ สำนักงานเขตพื้นที่การศกึษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ ตำบลบ้านป่า อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
เข้าใช้จาก IP : 3.17.77.161, 3.17.77.161 | |
Online อยู่ : 51 | |
วันนี้ | 5,655 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,655 |
ปีนี้ | 5,655 |
รวมทั้งหมด | 5,655 |
Record: 5655 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |