วันที่ ๑๔ ธันวาคม ๒๕๖๖ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิืศรี รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางอาทิตยา นาคมาลี ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และนางสาววงเดือน หนชัย ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ร่วมต้อนรับ นายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ในโอกาสเป็นประธานเปิดงานมหกรรมวิชาการสานพลัง "จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน", นายภูธร จันทะหงษ์ ปุญยจรัสธำรง ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ซึ่งได้รับมอบหมายจาก ว่าที่ร้อยตรี ธนุ วงษ์จินดา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานให้ร่วมติดตามการลงพื้นที่ โดยมี นายกิตติศักดิ์ ธีระวัฒนา รองผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี กล่าวต้อนรับ, ดร.วิภา สายรัตน์ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๑ กล่าวรายงาน ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา รัชกาลที่ ๙ โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อำเภอเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี
เข้าใช้จาก IP : 3.17.77.161, 3.17.77.161 | |
Online อยู่ : 51 | |
วันนี้ | 5,655 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,655 |
ปีนี้ | 5,655 |
รวมทั้งหมด | 5,655 |
Record: 5655 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |