วันที่ ๒๕ มีนาคม ๒๕๖๓ ดร.สมเกียรติ ชิดไธสง ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานในการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ระยะเวลา ๑ ปี โดยมี นางสาวพรรณวดี ปามุทา ผู้อำนวยการโรงเรียนหินกอง (พิบูลอนุสรณ์) และนายประเวศ แจ้งประดิษฐ์ ผู้ทรงคุณวุฒิทางการศึกษา (อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดไทยงาม) เป็นกรรมการประเมิน โดยมีผู้อำนวยการสถานศึกษาที่ปฏิบัติหน้าที่ในตำแหน่งครบระยะเวลา ๑ ปี เข้ารับการประเมินสัมฤทธิผลกลุ่มนี้ จำนวน ๑๐ ราย โดยให้จัดแสดงผลงานและนำเสนอผลงานในรูปแบบวิดิทัศน์ ทั้งนี้ ได้จัดจุดคัดกรองและแอลกอฮอล์เจลล้างมือก่อนเข้าสถานที่ซึ่งเข้าได้เฉพาะผู้รับการประเมิน, กรรมการ และเจ้าหน้าที่เท่านั้น และทุกท่านจะต้องสวมหน้ากากอนามัย ตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ (COVID-19) ณ อาคารวิทยบริการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
เข้าใช้จาก IP : 3.135.190.113, 3.135.190.113 | |
Online อยู่ : 51 | |
วันนี้ | 5,671 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,671 |
ปีนี้ | 5,671 |
รวมทั้งหมด | 5,671 |
Record: 5671 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |