สพป.สระบุรี เขต ๒ ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน โรงเรียนวัดท่าสีโพธิ์เหนือ
สพป.สระบุรี เขต ๒ ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน โรงเรียนวัดท่าสีโพธิ์เหนือ
วันที่ ๒๔ มิถุนายน ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ นางกชพร ศิริปรุ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และคณะลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน โดยมี นายเกรียงไกร โมราบุตร ประธานสหวิทยศึกษาวังสีทา, นางกาญจนา บุญสะกันต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดท่าสีโพธิ์เหนือ เยี่ยมบ้านนักเรียน ด.ญ.ปิยวรรณ แซ่เลี่ยว นักเรียนชั้น ป.๖ โรงเรียนวัดท่าสีโพธิ์เหนือ ทั้งนี้ ได้มอบเครื่องอุปโภค บริโภค พร้อมทั้งมอบทุนการศึกษาจากกองทุนโอบอุ้มคุ้มครองเพื่อเด็กสระบุรี เขต ๒ แข็งแกร่ง
![](https://iud.saraburi2.org/source/24%20%E0%B8%A1%E0%B8%B4%E0%B8%A2%20%E0%B8%97%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B5%E0%B9%82%E0%B8%9E%E0%B8%98%E0%B8%B4%E0%B9%8C.png?1719239064966)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
นางสาวสุกัญญา หมั่นจิตร์ (นักประชาสัมพันธ์)
View : 12