สพป.สระบุรี เขต ๒ เยี่ยมบ้านนักเรียนโรงเรียนบ้านลำพญากลาง อำเภอมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี
วันที่ ๒๕ มิถุนายน ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางกชพร ศิริปรุ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา , นางสาวสุพรรณี อภัยพิมพ์ รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาทางไกล, นางอารี จงอยู่สุขสันต์ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน บุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, นายวัชระ ภิรมย์ไกรภักดิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มโรงเรียนบ้านลำพญากลาง ประธานกรรมการสถานศึกษา ผู้ใหญ่บ้าน และคณะครูร่วมลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน เด็กชายภูบดินทร์ ยินรัมย์ นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔ โรงเรียนบ้านลำพญากลาง โดยได้มอบเครื่องอุปโภค บริโภค และมอบทุนการศึกษาจากกองทุนโอบอุ้มคุ้มครองเพื่อเด็กสระบุรี เขต ๒ แข็งแกร่ง
![](https://iud.saraburi2.org/source/%E0%B8%A5%E0%B8%B3%E0%B8%9E%E0%B8%8D%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%87_2.png?1719396036895)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
นางสาวสุกัญญา หมั่นจิตร์ (นักประชาสัมพันธ์)
View : 12