สพป.สระบุรี เขต ๒ เยี่ยมบ้านนักเรียนโรงเรียนบ้านซับพริก อำเภอมวกเหล็ก จังหวัดสระบุรี
วันที่ ๒๕ มิถุนายน ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางกชพร ศิริปรุ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา , นางสาวสุพรรณี อภัยพิมพ์ รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาทางไกล, นางอารี จงอยู่สุขสันต์ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน บุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, นางรัตติกาล ตรีปัญญา ผู้อำนวยการกลุ่มโรงเรียนบ้านซับพริก และคณะครูร่วมลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน เด็กหญิงพลอยพิชชา จันทาบุตร นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔ โรงเรียนบ้านซับพริก โดยได้มอบเครื่องอุปโภค บริโภค และมอบทุนการศึกษาจากกองทุนโอบอุ้มคุ้มครองเพื่อเด็กสระบุรี เขต ๒ แข็งแกร่ง
![](https://iud.saraburi2.org/source/%E0%B8%8B%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%9E%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%81_2.png?1719396269239)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
นางสาวสุกัญญา หมั่นจิตร์ (นักประชาสัมพันธ์)
View : 13