สพป.สระบุรี เขต ๒ เยี่ยมบ้านนักเรียนโรงเรียนบ้านบางกง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี
วันที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ นางสาวกัญณัฏฐ์ ทับเกตุ รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางกชพร ศิริปรุ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา บุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, นายพิพัฒน์ อรรถจินดา ผู้อำนวยการกลุ่มโรงเรียนบ้านบางกง คณะกรรมการสถานศึกษา ผุ้ใหญ่บ้าน และคณะครูร่วมลงพื้นที่เยี่ยมานนักเรียน เด็กหญิงสุทธิชา เขียวคราม นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔ โรงเรียนบ้านบางกง โดยได้มอบเครื่องอุปโภค บริโภค และมอบทุนการศึกษาจากกองทุนโอบอุ้มคุ้มครองเพื่อเด็กสระบุรี เขต ๒ แข็งแกร่ง
![](https://iud.saraburi2.org/source/%E0%B8%9A%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%81%E0%B8%87.png?1719818347002)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
นางสาวสุกัญญา หมั่นจิตร์ (นักประชาสัมพันธ์)
View : 18