สพป.สระบุรี เขต ๒ ร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้าโครงการ "สุขาดี มีความสุข"
สพป.สระบุรี เขต ๒ ร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้าโครงการ "สุขาดี มีความสุข"
วันที่ ๑๐ กรกฎาคม ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรี ศุภกฤต ตรีมงคล รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางสาววงเดือน หนชัย ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน, นางอารี จงอยู่สุขสันต์ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน, นางสาวธิดาวรรณ ศรีบัวลา และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้าโครงการ "สุขาดี มีความสุข" ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมรวมใจ สพป.สระบุรี เขต ๒ อ.แก่งคอย จ.สระบุรี
![](https://iud.saraburi2.org/source/10%20%E0%B8%81%E0%B8%95%20Zoom%20%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%94%E0%B8%95%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%82%E0%B8%B2%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B8%A1%E0%B8%B5%E0%B8%84%E0%B8%A7%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%82.png?1720595729072)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
นางสาวสุกัญญา หมั่นจิตร์ (นักประชาสัมพันธ์)
View : 31