ผอ.สพป.สระบุรี เขต ๒ ร่วมกิจกรรมปลูกป่า ตามโครงการปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ จังหวัดสระบุรี
วันที่ ๑๑ กรกฎาคม ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ ร่วมกิจกรรมปลูกป่า ตามโครงการปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ โดยมี พันเอกเพิ่มศักดิ์ ขุนโขลน รองผู้อำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดสระบุรี เป็นประธานในพิธี การนี้ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ ,นิคมทับกวางสงเคระห์ ๒ และ โรงเรียนอนุบาลทับกวาง ได้นำคณะนักเรียนร่วมกิจกรรมปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ ณ บริเวณหน้าวัดเขามันธรรมาราม อ.แก่งคอย จ.สระบุรี
![](https://iud.saraburi2.org/source/11%20%E0%B8%81%E0%B8%84%20%E0%B8%9B%E0%B8%A5%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%9B%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%B1%E0%B8%99.png?1720690611959)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
นางสาวสุกัญญา หมั่นจิตร์ (นักประชาสัมพันธ์)
View : 18