วันที่ ๒๖ พฤษภาคม ๒๕๖๓ นายภูธร จันทะหงษ์ ปุณยจรัสธำรง รักษาการผู้เชี่ยวชาญด้านการบริหารการจัดการศึกษา สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานและคณะตรวจราชการ ลงพื้นที่ตรวจสอบการดำเนินการจัดการเรียนการสอนทางไกลในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดต่อเชื้้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ (COVID-19) ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ โดย ดร.สมเกียรติ ชิดไธสง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นายเล็ก ทาเพชร, ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล และ นางสาวอุทุมพร แจ่มเมือง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒, ผู้อำนวยการกลุ้่ม/หน่วย, ศึกษานิเทศก์ ให้การต้อนรับ การนี้ นางสาวสุพรรณี อภัยพิมพ์ รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร นำเสนอรายงานการดำเนินงานดังกล่าวต่อคณะผู้ตรวจราชการ ณ ห้องประชุมแสงเทียน อาคารอนุศิลป์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒
เข้าใช้จาก IP : 18.218.84.153, 18.218.84.153 | |
Online อยู่ : 50 | |
วันนี้ | 5,666 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,666 |
ปีนี้ | 5,666 |
รวมทั้งหมด | 5,666 |
Record: 5666 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |