ผอ.สพป.สระบุรี เขต ๒ เยี่ยมบ้านนักเรียน ด.ช.พุฒิพงศ์ วรนาม รร.อนุบาลวิหารแดง
วันที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๕.๐๐ น. ดร.สมเกียรติ ชิดไธสง ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ , นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, ผู้อำนวยการกลุ่ม, ศึกษานิเทศก์และบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เยี่ยมบ้านนักเรียน ด.ช.พุฒิพงศ์ วรนาม นักเรียนชั้นประถมศึกษาปที่ ๖ โรงเรียนอนุบาลวิหารแดง อำเภอวิหารแดง จังหวัดสระบุรี ในสัปดาห์เยี่ยมบ้านนักเรียน ประจำปี ๒๕๖๓ มอบทุนการศึกษา เครื่องอุปโภค บริโภค เจลแอลกอฮอล์ หน้ากากอนามัยเป็นการมอบความห่วงใย ให้กำลังใจในสถานการณ์ COVID-19 โอกาสนี้ นางวราภรณ์ ศรีภานุมาต ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล และนางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ได้มอบทุนทรัพย์ส่วนตัวเป็นทุนการศึกษาให้นักเร่ียนอีกด้วย โดยมี นายสันติ คงศิลป์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลวิหารแดง และคณะครูอำนวยความสะดวก
เข้าใช้จาก IP : 3.135.190.113, 3.135.190.113 | |
Online อยู่ : 52 | |
วันนี้ | 5,672 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,672 |
ปีนี้ | 5,672 |
รวมทั้งหมด | 5,672 |
Record: 5672 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |