วันที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๓ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ โดย ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย, ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เยี่ยมบ้านเด็กชายรพีพัฒณ์ ผมไผ นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ โรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม อำเภอหนองแค จังหวัดสระบุรี โดยได้มอบทุนการศึกษา เครื่องอุปโภค บริโภค เจลแอลกอฮอล์ ฯลฯ โดยมี นางเกศินีย์ จุลพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราษฎร์ศรัทธาธรรม และคณะครูอำนวยความสะดวก การนี้ นางวราภรณ์ ศรีภานุมาต ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล, นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ได้มอบทุนการศึกษาด้วยทรัพย์ส่วนตัว และนางสาวนิรมล วงษ์ธนสุภรณ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน มอบไข่ไก่
เข้าใช้จาก IP : 18.223.172.199, 18.223.172.199 | |
Online อยู่ : 51 | |
วันนี้ | 5,669 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,669 |
ปีนี้ | 5,669 |
รวมทั้งหมด | 5,669 |
Record: 5669 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |