สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบความห่วงใย ให้กำลังใจ สู้ภัย COVID-19 ในสัปดาห์เยี่ยมบ้านนักเรียน ประจำปี ๒๕๖๓
วันพุธที่ ๑๐ มิถุนายน ๒๕๖๓ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ โดย นางสาวอุทุมพร แจ่มเมือง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, นางนภาดา มณีรัตน์ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน, ศึกษานิเทศก์ และบุคลากร สพป.สระบุรี เขต ๒ เยี่ยมบ้านนักเรียน ด.ญ.กานต์พิชชา พรมมา นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑ โรงเรียนบ้านซับพริก โดยได้มอบทุนการศึกษาของ สพป.สระบุรีเขต ๒ และนางวราภรณ์ ศรีภานุมาต ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล ได้มอบทุนส่วนตัวให้นักเรียน และจากบุคลากร สพป.สระบุรี เขต ๒ โดย นางรัตติกาล ตรีปัญญา ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซับพริก และคณะครูอำนวยความสะดวก โอกาสนี้ ได้พบปะคณะครูโรงเรียนบ้านซับพริก ณ อาคารมอนเตสเซอรี่ โรงเรียนบ้านซับพริก
เข้าใช้จาก IP : 18.223.210.20, 18.223.210.20 | |
Online อยู่ : 54 | |
วันนี้ | 5,662 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,662 |
ปีนี้ | 5,662 |
รวมทั้งหมด | 5,662 |
Record: 5662 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |