วันที่ ๑๙ สิงหาคม ๒๕๖๓ สพป.สระบุรี เขต ๒ โดย ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล และ นางสาวอุทุมพร แจ่่มเมือง รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางสาวนิรมล วงษ์ธนสุภรณ์ รักษาการผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน, นางกชพร ศิริปรุ นักวิชาการศึกษา และบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ฉก.ชน.สพป.สระบุรี เขต ๒ รวมทั้ง นางสาวฉัตรสุดา โพธิ์ศรี นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เยี่ยมให้กำลังใจนักเรียนโรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว ต.ลำพญากลาง อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี พร้อมเยี่ยมบ้านนักเรียนซึ่งอาศัยอยู่กับ ตา-ยาย นายพยุง-นางบุญหลาย มงคลสำโรง อุปการะหลาน จำนวน ๗ คย ครอบครังมีฐานะยากจน จึงได้มอบทุนการศึกษา พร้อมเครื่องอุปโภคบริโภคให้กับครอบครัวนักเรียน การนี้ นายสมพงษ์ อ่อนสำอางค์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว ร่วมลงพื้นที่และอำนวยความสะดวก.
เข้าใช้จาก IP : 3.149.239.72, 3.149.239.72 | |
Online อยู่ : 48 | |
วันนี้ | 5,686 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,686 |
ปีนี้ | 5,686 |
รวมทั้งหมด | 5,686 |
Record: 5686 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |