วันที่ ๒๐ สิงหาคม ๒๕๖๓ นายเล็ก ทาเพชร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ ร่วมพิธีมอบเงินพัฒนาการศึกษา การลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือพัฒนาการศึกษา (MOU) ระหว่าง บริษัท ซีพี-เมจิ จำกัด โดย นายวิวัฒน์ ภูมิพิทักษ์กุล รองกรรมการผู้จัดการอาวุโสร่วมกับโรงเรียนประชารัฐ ๕ โรงเรียน ได้แก่ โรงเรียนหินกอง (พิบูลอนุสรณ์), โรงเรียนอนุบาลหนองแค (วัดใหญ่วันนาเนตรสวัสดิ์อุปถัมภ์), โรงเรียนวัดหนองครก, โรงเรียนวัดราษฎร์เจริญ (สรกิจพิจารณ์อุปถัมภ์) และโรงเรียนวัดขอนชะโงก (เขียววิมลราษฎร์อุปถัมภ์) พร้อมทั้งเชิดชูเกียรติครูต้นแบบโค๊ชชิ่ง ซึ่งสนับสนุนโดย บริษัท ซีพี-เมจิ จำกัด ณ ห้องประชุมโรงเรียนหินกอง (พิบูลอนุสรณ์) อำเภอหนองแค จังหวัดสระบุรี การนี้ ได้รับเกียรติจาก นายแปลก เทพรักษ์ นายอำเภอหนองแคให้เป็นเกียรติเป็นประธานในพิธีดังวกล่าว
เข้าใช้จาก IP : 3.149.239.72, 3.149.239.72 | |
Online อยู่ : 48 | |
วันนี้ | 5,686 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,686 |
ปีนี้ | 5,686 |
รวมทั้งหมด | 5,686 |
Record: 5686 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |