วันที่ ๒๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นายเล็ก ทาเพชร, ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล และ นางสาวอุทุมพร แจ่มเมือง รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒, ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย บุคลากรทางการศึกษาและลูกจ้าง ร่วมมอบการ์ดอวยพรวันเกิดให้กับผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนกุมภาพันธ์ ณ บริเวณป้ายภิรมย์ฤทัยสถาน สพป.สระบุรี เขต ๒ ที่ทำงานอันเหมือนบ้านแสนเปี่ยมสุข ดังนี้
๑. นางมาลี แก้วแวนาม ผุ้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ (๕ กุมภาพันธ์ )
๒. นางสาววงเดือน หนชัย นักวิเคราะห์นโยบายและแผน กลุ่มนโยบายและแผน (๒ กุมภาพันธ์)
๓ นางอาทิตยา นาคมาลี นักทรัพยากรบุคคล กลุ่มบริหารงานบุคคล (๑๑ กุมภาพันธ์)
๔. นายวีระ ชะฎาจิตร พนักงานธุรการ กลุ่มอำนวยการ (๑๑ กุมภาพันธ์)
โดยท่านที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนกุมภาพันธ์ ทั้ง ๔ ท่าน ได้บริจาคเงินร่วมทำบุญวันเกิดกับโครงการโอบอุ้มคุ้มครองเพื่อเด็กสระบุรี เขต ๒ แข็งแกร่ง
เข้าใช้จาก IP : 3.135.190.113, 3.135.190.113 | |
Online อยู่ : 52 | |
วันนี้ | 5,672 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,672 |
ปีนี้ | 5,672 |
รวมทั้งหมด | 5,672 |
Record: 5672 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |