วันที่ ๑ - ๒ กรกฎาคม ๒๕๖๔ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลง (MOU) การพัฒนาคุณภาพการบริหารจัดการศึกษา ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๔ ระหว่างสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒กับสถานศึกษาในสังกัดพร้อมมอบนโยบายการพัฒนาคุณภาพการศึกษา ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๔ ซึ่งได้แบ่งช่วงเวลาการดำเนินการ ดังนี้
๑. วันที่ ๑ กรกฎาคม ๒๕๖๔ (ภาคเช้า) สถานศึกษาในสังกัดอำเภอแก่งคอย ๒. วันที่ ๑ กรกฎาคม ๒๕๖๔ (ภาคบ่าย) สถานศึกษาในสังกัดอำเภอมวกเหล็กและอำเภอวังม่วง
๓. วันที่ ๒ กรกฎาคม ๒๕๖๔ (ภาคเช้า) สถานศึกษาในสังกัดอำเภอหนองแค ๔. วันที่ ๒ กรกฎาคม ๒๕๖๔ (ภาคบ่าย) สถานศึกษาในสังกัดอำเภอวิหารแดง
โดยการดำเนินการจัดทำบันทึกข้อตกลงดังกล่าว นายเล็ก ทาเพชร, ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล และ นางสาวอุทุมพร แจ่มเมือง รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ และ นายนนทิศักดิ์ ผาผาย ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ร่วมเป็นสักขีพยาน ณ อาคารวิทยบริการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒
เข้าใช้จาก IP : 18.118.164.187, 18.118.164.187 | |
Online อยู่ : 54 | |
วันนี้ | 5,665 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,665 |
ปีนี้ | 5,665 |
รวมทั้งหมด | 5,665 |
Record: 5665 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |