วันพฤหัสบดีที่ ๕ สิงหาคม ๒๕๖๔ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ รับคำปรึกษา/แนะนำจากกรรมการ (Coaching Team) การประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัด สพฐ. ในระยะเวลา ๑ ปี (ครั้งที่ ๓) ผ่านระบบประชุมทางไกลแอปพลิเคชั่น Zoom โดยมี นายมโน ชุนดี ประธานกรรมการ, นายต่อศักดิ์ บุญเสือ กรรมการ , นายไพฑูรย์ อรุณศรีประดิษฐ์ กรรมการและเลขานุการ การนี้ นายอุทัย สังข์วงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองแคฯ, นายนนทิศักดิ์ ผาผาย ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา, นางวัชรากร เคยบรรจง รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา และผู้เกี่ยวข้องร่วมประชุม ณ ห้องประชุมแสงเทียน อาคารอนุศิลป์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒
เข้าใช้จาก IP : 3.147.47.15, 3.147.47.15 | |
Online อยู่ : 54 | |
วันนี้ | 5,663 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,663 |
ปีนี้ | 5,663 |
รวมทั้งหมด | 5,663 |
Record: 5663 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |