วันที่ ๒ ธันวาคม ๒๕๖๔ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรทางทางการศึกษา ครั้งที่ ๑/๒๕๖๔ เพื่อแจ้งข้อราชการและติดตามขับเคลื่อนภารกิจต่าง ๆ ให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีความเข้าใจถูกต้องตรงกัน โอกาสนี้ ได้มอบเกียรติบัตรรางวัลจาก สพฐ. ให้ครูผู้สอนนักเรียนและนักเรียนที่สอบได้คะแนนเต็ม ๑๐๐ คะแนน (์NT) ชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ ปีการศึกษา ๒๕๖๓ นางสาวพิชามญชุ์ นันทิกุล ครู โรงเรียนวัดโคกกรุง และเด็กชายนรินทร์ภัทร์ ไวยวาสา นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ อีกทั้งได้มอบทุนการศึกษา "เด็กดี สกสค.จังหวัดสระบุรี" จำนวน ๓,๐๐๐.-บาท ให้ นายณัฐวุฒิ หาญเหี้ยม นักเรียนโรงเรียนอนุบาลวังม่วง รวมทั้งได้แนะนำบุคลากรทางการศึกษาที่ได้รัีบแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งสูงขึ้นและที่ย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ที่ สพป.สระบุรี เขต ๒ ให้ที่ประชุมทราบ ณ อาคารวิทยบริการ สพป.สระบุรี เขต ๒ ทั้งนี้ ได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ (Covid-19) อย่างเคร่งครัด
เข้าใช้จาก IP : 18.225.235.197, 18.225.235.197 | |
Online อยู่ : 52 | |
วันนี้ | 5,678 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,678 |
ปีนี้ | 5,678 |
รวมทั้งหมด | 5,678 |
Record: 5678 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |