วันที่ ๓๑ มกราคม ๒๕๖๕ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นายไทยศักดิ์ วงศ์คำ รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ , ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมมอบการ์ดอวยพรวันเกิดผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดให้ผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมกราคม ๒๕๖๕ จำนวน ๔ ราย ได้แก่ ๑. นางอารี จงอยู่สุขสันต์ นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ๒.นางวัชรากร เคยบรรจง รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูฯ ๓. นางสาวกนกวรรณ บำรุงกลาง ลูกจ้างชั่วคราว และ ๔ นางปรางทอง แล้วชือชา โดยผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนมกราคมได้ร่วมทำบุญวันเกิดบริจาคเงินเข้ากองทุนโอบอุ้มคุ้มครองเพื่อเด็กสระบุรี เขต ๒ แข็งแกร่ง เพื่อนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์ตามวัตถุประสงค์ของกองทุน ณ บริเวณหน้าป้ายภิรมย์ฤทัยสถาน สถานที่ทำงานอันเหมือนบ้านแสนเปี่ยมสุข สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒
เข้าใช้จาก IP : 3.147.51.187, 3.147.51.187 | |
Online อยู่ : 54 | |
วันนี้ | 5,665 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,665 |
ปีนี้ | 5,665 |
รวมทั้งหมด | 5,665 |
Record: 5665 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |