วันที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางกชพร ศิริปรุ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา, นางนิภาภรณ์ สุทธสิงห์ ศึกษานิเทศก์, นายวิรุต หนองหงอก ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลวังม่วง และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ให้การต้อนรับและรายงานผลการดำเนินการจัดการศึกษาให้มีประสิทธิภาพในประเด็นเร่งด่วนตามนโยบายของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ โดยมี นางสาวพรเพ็ญ ทองสิมา ผู้เชี่ยวชาญด้านการประเมินผลการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานและคณะ เป็นผู้ติดตามการรายงานผลการบริหารจัดการในครั้งนี้ ทั้งนี้ มีสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาที่ีเข้าร่วมรายงานผลการบริหารจัดการดังกล่าว จำนวน ๒ เขต ได้แก่ สพป.สระบุรี เขต ๑ โดยการนำของ นายสุริยันต์ มิ่งขวัญ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๑ และ สพม.สระบุรี โดย นายวีระศักดิ์ พลมณี รองผู้อำนวยการ สพม.สระบุรี ณ ห้องประชุมพระพุทธบาท สพป.สระบุรี เขต ๑
เข้าใช้จาก IP : 18.118.164.187, 18.118.164.187 | |
Online อยู่ : 54 | |
วันนี้ | 5,665 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,665 |
ปีนี้ | 5,665 |
รวมทั้งหมด | 5,665 |
Record: 5665 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |