วันที่ ๑๒ เมษายน ๒๕๖๕ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ ๑/๒๕๖๕ เพื่อแจ้งข้อราชการและขับเคลื่อนนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการสึกษาขั้นพื้นฐาน และแนะนำบุคลากร สพป.สระบุรี เขต ๒ ใหม่ จำนวน ๕ ราย แนะนำผู้บริหารสถานศึกษาใหม่ จำนวน ๒๔ ราย โดยมี ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล , นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี และ นายไทยศักดิ์ วงศ์คำ รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ , ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรทางการศึกษาที่เกี่ยวข้องร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน โอกาสนี้ ได้รักษาขนบธรรมเนียมประเพณีไทยรดน้ำขอพร ผอ.สุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ และผู้ใหญ่ใจดี นายสุรศักดิ์ วาดเขียน สจ.สระบุรี และ นายเล็ก ทาเพชร ประธานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสระบุรี จำกัด (อดีตรองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ ) ณ อาคารวิทยบริการ สพป.สระบุรี เขต ๒
เข้าใช้จาก IP : 3.138.69.153, 3.138.69.153 | |
Online อยู่ : 52 | |
วันนี้ | 5,658 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,658 |
ปีนี้ | 5,658 |
รวมทั้งหมด | 5,658 |
Record: 5658 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |