วันเสาร์ที่ ๓๐ เมษายน ๒๕๖๕ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานพิธีเปิดการแข่งขันฟุตบอลดาราการกุศลนัดพิเศษจัดหาทุนช่วยเหลือ พัฒนาการศึกษาของโรงเรียนวัดท่าสีโพธิ์เหนือ เป็นการแข่งขันระหว่่างทีม VIP เสมาสระบุรี พบกับทีมฟุตบอลดาราอารามบอยเอฟซี นำทีมโดยโก๊ะต๊่ อารามบอย, น้ำ ระพีพัฒน์ และนักแสดงวัยรุ่นชื่อดัง โดยมี นางสุธาลักษณ์ สุวรรณศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดท่าสีโพธิ์เหนือและคณะครูให้การต้อนรับ ซึ่งได้รับการสนับสนุนจัดการแข่งขันจามสมาคมคนไทยในฝันร่วมกับคณะกรรมการสถานศึกษาและบริษัทต่าง ๆ ให้การสนับสนุนจากทุกภาคส่วน โอกาสนี้ นายสมบัติ อำนาคะ สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระบุรี เขต ๒ ประธานอำนวยการจัดการแข่งขันฟุตบอลดาราการกุศลนัดพิเศษดังกล่าวได้ร่วมกิจกรรมดังกล่าว ณ สนามโรงเรียนวัดท่าสีโพธิเหนือ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
เข้าใช้จาก IP : 3.142.156.67, 3.142.156.67 | |
Online อยู่ : 47 | |
วันนี้ | 5,685 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,685 |
ปีนี้ | 5,685 |
รวมทั้งหมด | 5,685 |
Record: 5685 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |