วันที่ ๑๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานพิธีเปิดการสัมมนาทางวิชาการและพิธีมอบโล่รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. (OBEC AWARDS) ครั้งที่ ๑๐ โดยมี นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ กล่าวรายงานและเป็นตัวแทนรับเกียรติบัตรรางวัลชนะเลิศเหรียญทอง ระดับชาติ รายหาร สพท.ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน และมอบเกียรติบัตรผู้ได้รับรางวัลระดับชาติ ครั้งที่ ๑๐ โอกาสนี้ ได้รับเกียรติจากคณะกรรมการระดับชาติ ดร.ณัฏฐ์กชพร ปุลินถิรพุทธิ์ ผู้ทรงคุณวุฒิ สพฐ. และ นางธัญญาภรณ์ นาจำปา ผ้อำนวยการโรงเรียนวังบ่อวิทยา เป็นวิทยากร หัวข้อ "การพัฒนางานสู่ความสำเร็จ รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. (OBEC AWARDS) ครั้งที่ ๑๑ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๔"ตลอดจนเทคนิคและกระบวนการจัดทำผลงานด้านวิชาการ บริหารจัดการ นวัตกรรมเทคโนโลยีทางการศึกษา และลูกจ้างของข้าราชการทุกประเภท ณ อาคารวิทยบริการ สพป.สระบุรี เขต ๒ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรีน
เข้าใช้จาก IP : 3.144.100.38, 3.144.100.38 | |
Online อยู่ : 52 | |
วันนี้ | 5,678 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,678 |
ปีนี้ | 5,678 |
รวมทั้งหมด | 5,678 |
Record: 5678 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |