วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๕ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี และ นายไทยศักดิ์ วงศ์คำ รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ , ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรทางการศึกษา ลูกจ้าง ร่วมมอบการ์ดอวยพรวันเกิดให้ผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนกรกฎาคม ดังนี้
๑. นายไทยศักดิ์ วงศ์คำ รองผู้อำนวยการ สพป.ระบุรี เขต ๒, ๒, นางสาวนิรมล วงษ์ธนสุภรณ์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน ๓. นางอรสา เรืองรองธรรม รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ ๔. นางสาวอุมาพร โพธิ์ไหม นักทรัพยากรบุคคล ๕. นางสาวนารีภัทร์ บุญเกิด พนักงานพิมพ์ดีด และผู้ที่มีวันเกิดในเดือนมิถุนายน ๑ ราย คือ นางสาวนฤมล แก้ววิไลอาภาวงศ์ นักวิชาการพัสดุ โดยผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดทุกท่านได้ร่วมทำบุญกับกองทุนโอบอุ้มคุ้มครองเพื่อเด็กสระบุรี เขต ๒ แข็งแกร่ง ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบรี
เข้าใช้จาก IP : 3.138.69.153, 3.138.69.153 | |
Online อยู่ : 52 | |
วันนี้ | 5,658 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,658 |
ปีนี้ | 5,658 |
รวมทั้งหมด | 5,658 |
Record: 5658 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |