วันที่ ๑๘ สิงหาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ ร่วมให้การต้อนรับ ดร.วีระ แข็งกสิการ รองปลัดกระทรวงศึกษาธิการในโอกาสเป็นประธานเปิดกิจกรรม กศจ.สระบุรี พบเพื่อนครู "Saraburi Education Forum 2022" ณ ห้องประชุม SVG ( Saraburi VanichaGorn) โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง อ.เมืองสระบุรี จ.สระบุรี จัดโดยสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสระบุรี ในการนี้ มีสถานศึกษาในสังกัด สพป.สระบุรี เขต ๒ จัดแสดงผลงาน อาทิ โรงเรียนอนุบาลวังม่วง, โรงเรียนวัดป่าไผ่
โอกาสนี้ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒, นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิืศรี รองผู้อำนวยกา สพป.สระบุรี เขต ๒, นางวัชรากร เคยบรรจง รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา, นางวาสนา สุขธนู ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดป่าไผ่ รวมทั้งผู้บริหารสถานศึกษา, และข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาผู้ทีไ่ด้รับรางวับทรงคุณค่า สพฐ." (OBEC AWARDS) ระดับชาติ เข้ารับโล่รางวัลและเกียรติบัตรรางวัลทรงคุณค่า สพฐ. (OBEC AWARDS)
เข้าใช้จาก IP : 3.142.156.67, 3.142.156.67 | |
Online อยู่ : 46 | |
วันนี้ | 5,682 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,682 |
ปีนี้ | 5,682 |
รวมทั้งหมด | 5,682 |
Record: 5682 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |