เมื่อวันที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๖ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานเปิดการอบรมการพัฒนามาตรฐานด้านคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของ สพป.สระบุรี พร้อมปลุกจืตสำนึกในการปฏิเสธการรับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ No Gift Policy เพื่อต่อต้านการรับสินบน โดยมี นางสาวดาวเรือง นิมิตรจิตภักดี ผู้อำนวยการกลุ่มกฎหมายและคดี กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดอบรม และได้รับเกียรติจาก นายณัฐพล บุดดาพันธ์ เจ้าพนักงานป้องกันและปราบปรามการทุจริต สำนักงาน ป.ป.ช.ประจำจังหวัดสระบุรี เป็นวิทยากร การนี้ นายไทยศักดิ์ วงศ์คำ รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ ร่วมพิธีเปิดและร่วมกิจกรรมดังกล่าว พร้อมกันนี้ ผู้เข้ารับการอบรมพร้อมใจร่วมแสดงเชิงสัญลักษณ์งดรับ งดให้ของขวัญ No Gift Policy ณ อาคารวิทยบริการ สพป.สระบุรี เขต ๒ อ.แก่งคอย จ.สระบุรี
เข้าใช้จาก IP : 3.138.69.153, 3.138.69.153 | |
Online อยู่ : 53 | |
วันนี้ | 5,659 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 5,659 |
ปีนี้ | 5,659 |
รวมทั้งหมด | 5,659 |
Record: 5659 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |