วันเสาร์ที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ มอบหมายให้ นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ พร้อมด้วย นายวรวิชญื คำพุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนไทยงาม ผู้เข้ารับการอบรมเชิงปฏิบัติการตามโครงการผู้บริหารการศึกษา สพฐ. OBEC ONE TEAM (ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา) ระยะที่ ๒ การเรียนรู้ตามสภาพจริง ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ดังนี้
๑. สนามสอบโรงเรียนอนุบาลมวกเหล็ก นางสาวธัญพัชญ์ ไตรสินฤกษ์ดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลมวกเหล็ก เป็นหัวหน้าสนามสอบ นายทนงฤทธิ์ มะณีแสง ประธานสหวิทยศึกษาซับสนุ่น-หนองย่างเสือ เป็นตัวแทนศูนย์สอบ
๒. สนามสอบโรงเรียนบ้านซับสุนุ่น นายวีรพงษ์ ไชยหงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซับสนุ่น เป็นหัวหน้าสนามสอบ , นางจิดาภา อิศวมงคล ประธานสหวิทยศึกษาลำพญา เป็นตัวแทนศูนย์สอบ
๓. สนามสอบโรงเรียนบ้านซับน้อยเหนือ นายพิษณุ วิจารจิตต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซับน้อยเหนือ เป็นหัวหน้าสนามสอบ, นายวันชัย สุริอาจ ประธานสหวิทยศึกษามิรภาพมวกเหล็ก เป้นตัวแทนศูนย์สอบ
เข้าใช้จาก IP : 3.139.85.161, 3.139.85.161 | |
Online อยู่ : 70 | |
วันนี้ | 3,861 |
เมื่อวานนี้ | 0 |
เดือนนี้ | 3,861 |
ปีนี้ | 3,861 |
รวมทั้งหมด | 3,861 |
Record: 3861 (27.07.2024) ( Counter 27-07-2024 ) |