สพป.สระบุรี เขต ๒ ประชุมบอร์ดบริหารเตรียมพร้อมรับการติดตามจาก สพฐ.
เมื่อวันที่ ๑๒ กรกฎาคม ๒๕๖๗๘ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานการประชุมทีมบอร์ดบริหาร พร้อมประชุมผู้เกี่ยวข้องเพื่อเตรียมความพร้อมรับการติิดตามการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ เขตตรวจราชการที่ ๑ ในวันที่ ๒๔ กรกฎาคม ๒๕๖๗ โดยมี ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล และ นางสาวกัญณัฏฐ์ ทับเกตุ รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒, ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมแสงเทียน อาคารอนุศิลป์ สพป.สระบุรี เขต ๒
![](https://iud.saraburi2.org/source/Saraburi%202%20(54).png?1721101222359)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
นางสาวสุกัญญา หมั่นจิตร์ (นักประชาสัมพันธ์)
View : 20