ันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2564 ศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดอำเภอวิหารแดงร่วมกับ สพป.สระบุรี เขต 2 ได้สุ่มตรวจหาสารเสพติดในนักเรียนระดับขั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 โรงเรียนวัดหนองตาบุญ โดยมีนักเรียนเข้ารับการตรวจจำนวน 9 คน ทางศูนย์ฯ ขอขอบคุณที่ทางโรงเรียนวัดหนองตาบุญที่ได้ให้ความร่วมมือในการดำเนินการครั้งนี้ด้วย
20 กุมภาพันธ์ 2564
ศอ.ปส.อ.วิหารแดงร่วมกับ สพป.สระบุรี เขต 2 สุ่มตรวจหาสารเสพติดนักเรียนโรงเรียนวัดหนองตาบุญ เผยแพร่โดย :
โรงเรียนวัดหนองตาบุญ
View : 292