วันที่ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2564 นายปัญญา เต็งชัยภูมิ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหนองตาบุญ พร้อมคณะครู ให้การต้อนรับท่าน ศน.จำรอง รัชวัตร์ และท่าน ศน.เรวัต แจ่มจบ ที่มานิเทศ ติดตามโรงเรียนคุณธรรม ในมูลนิธิยุวพัฒน์ โรงเรียนวัดหนองตาบุญขอขอบคุณคณะครู นักเรียนที่ได้มีส่วนร่วมขับเคลื่อนโครงการฯ ให้สำเร็จลุล่วงและการติดตามในครั้งนี
25 กุมภาพันธ์ 2564
โรงเรียนวัดหนองตาบุญรับการนิเทศ ติดตามโรงเรียนคุณธรรมในมูลนิธิยุวพัฒน์ เผยแพร่โดย :
โรงเรียนวัดหนองตาบุญ
View : 347