ต้อนรับ ผอ.วรวิชญ์
วันที่ 12 มีนาคม 2564 คณะกรรมการสถานศึกษา รองผู้อำนวยการ นำคณะครู นักเรียน และบุคลากรโรงเรียนชุมชนวัดไทยงาม ร่วม ต้อนรับท่าน ผอ.วรวิชญ์ คำพุ่ม ย้ายมา ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดไทยงาม พร้อมต้อนรับแขกผู้มีเกียรติที่มาร่วมต้อนรับและร่วมแสดงความยินดีกับท่าน ผู้อำนวยการ ณ หอประชุมโรงเรียนชุมชนวัดไทยงาม อำเภอหนองแค จังหวัดสระบุรี
15 มีนาคม 2564
ต้อนรับ ผอ.วรวิชญ์ เผยแพร่โดย :
โรงเรียนชุมชนวัดไทยงาม
View : 419